Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh

http://a6vn.4vn.in or http://a6vn.tk or http://a6vn.good.to

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Anh phải làm sao...?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoanggiang1987

Anh phải làm sao...? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh phải làm sao...?   Anh phải làm sao...? EmptyTue Jan 27, 2009 9:27 pm

Sad VẬy là đã mồng 2 Tết rồi, cái lạnh của những ngày đầu xuân cũng đã dịu dần, anh ngồi đây một mình bên chiếc máy tính để gõ vào đấy những dòng tâm sự.
Ôi, sao anh lại buồn thế này? Buồn thật đấy! Lâu lâu tim anh lại nhói lên vì nhớ lại những kỷ niệm đẹp của anh với em, và lúc này đây, anh thật sự đau. Em ơi! nếu như em có đọc được những dòng tâm sự này, anh hy vọng em...
thật viễn vong khi mà buổi tôi hôm nay anh vô tình bắt gặp em đứng chờ người đó trước ngõ vào nhà em. Lúc ấy anh thật sự bối rối. Anh bồi rối vì không biết làm sao cả. Đứng lại để chờ người kia đến à? Hay anh ngoảnh mặt làm ngơ như không có em ở trên thế gian này? Và anh đã chọn cách thứ 2. Nhưng...
Em ơi! Em bảo em bị bệnh tim, em càm nhận được những cơn đau từ trái tim của em, vậy em có cảm nhận được những cơn đau từ tráu tim của anh không? Câu trả lời là "Không". Vì em không thật sự yêu anh, em chỉ cần anh khi thếiu người ấy, em chỉ cần anh khi em cần anh làm một đềiu gì đó cho em. Em chỉ xem anh như là một con rối trong cuộc chơi của em mà thôi. Ấy vậy mà em lại...hận anh. Anh đã làm gì mà em phải hận anh. vì anh yêu em à? Anh không biết! Anh đau lắm em à!
Nhung ơi! Em nói với anh rằng em ghét sự lừa dối, phản bội. Vậy tại sao em lại... Anh không ngờ!!! Anh đã cố gắng thay đổi bản thân mình vì em. và anh đã làm được. anh đã thay đổi bản thân mình đến mức mà gia đình anh không còn nhận ra anh. Họ phải thốt lên rằng "Có phải mày không Giang?", Ấy vậy mà...
Mà thôi, có nói gì thì mọi chuệyn cũng đã xảy ra rồi! Anh chỉ tiếc là anh đã trao em tất cả tình cảm mà con tim anh có được. Anh chỉ tiếc là anh đã quá chân thật với một con người giả dối! em đã cho anh một nhát dao, à, mà không, một băng đạn AK47 đâm thủng trái tim anh. Vết thươgn này quá lớn em à! Và em là người thứ 2 khiến vết thương lòng của anh chảy máu một lần nữa. giờ anh không biết để nói với em đềiu gì cả. Anh chỉ khuyên em nên sống thật với chính con người của mình. Sự giả dối sẽ không thể che đậy những tội lỗi của em đâu, những lời xin lỗi cũng không thể thay thế "bông băng, thuốc đỏ" để cứu chữa vết thương lòng đâu. nếu em cứ tiếp tục sống như thế, em sẽ không có bạn. và anh nghĩ người ấy cũng chỉ lợi dụng em mà thôi! Anh không có ý hạ thấp đối phương của mình, vì cũng là những người đàn ông với nhau, nên anh hiểu. Thôi, giờ aanh dừng ở đây, chúc em mọi điều tốt lành.
Anh luôn mở rộng vòng tay để đón nhận em. Nhưng anh không chấp nhận một con người giả dối quay về!!!!
Chào em No emo1
anhducht91
Cao Thủ Võ lâm
Cao Thủ Võ lâm

Nam Tổng số bài gửi : 130
Nghề Nghiệp : Hoc sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm sao...?   Anh phải làm sao...? EmptyWed Jan 28, 2009 2:20 pm

hjz. La n.y cua Nhung ha? Hj
tuyetnhung1993
Nhân Sĩ Võ Lâm
Nhân Sĩ Võ Lâm

Nữ Tổng số bài gửi : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm sao...?   Anh phải làm sao...? EmptyWed Feb 11, 2009 10:44 am

ey dung noi bay chu hjx dung vu oan cho nguoi ta
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh phải làm sao...?   Anh phải làm sao...? Empty

Anh phải làm sao...?
Trang 1 trong tổng số 1 trang