Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh

http://a6vn.4vn.in or http://a6vn.tk or http://a6vn.good.to

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bjmkubjn
Nhân Sĩ Võ Lâm
Nhân Sĩ Võ Lâm

nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa... Empty
Bài gửiTiêu đề: nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...   nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa... EmptyFri May 23, 2008 4:42 pm

sẽ ko bao giờ em khóc, em cũng k být rằng em có thể làm được điều này ko nữa,bởi em là 1 mít ướt...
....sẽ ko bao giờ khóc bởi ank chínk là giọt nước...nếu ko bao giờ em khóc thỳ sẽ ko bao hiowf ank rời khỏi em được....
...nước mat' em sex k0 rơy vì ank.…hjx đã kh0c' khj ank n0j' chja tay từng gj0T. nước mắt' từ từ lăn trên má....tym em nh0i đau khj ank nói 2 chữ " mìnk chia tay " chỉ vì ank k0 đủ can đảm để yêU em…lại càng nh0j' đau hơn khj mỗi tin nhắn ank gửi cho.Chắc ank ko hiểu cái cảm giác đó đâu.nước mắt cứ rơi.mà em đâu có khóc.ank ko đủ tự tin vì ank nói akn là 1 ng` ko xink zai ko..giàu có.em ko kần những thữ đó như mìnk đã nói với nhau rồi ank còn nhớ ko B.ko kần xink zai ko kần đẹp gái ko kần.....chỉ cần trái tym chúg ta có nhau...h đây em ko biết fai nói gi cả chỉ biết răng.và e chỉ muốn n0i' E Yeu A So muck...[center]
.............em sẽ chờ ank quay trở về bên em măc dù em đã đọc được dòng px TN vít cho ank cùng tấm ảnk.đau lòg nhưng em vẫm yêu ank...có lẽ ank yêu px TN hơn em.nếu ko thể.......em sẽ để ank ra đi mãi mãi.....để ank được hạnk phúc...........
..................................................Bjm...........................yêu.................................Bjn...............................................
..................................................................Ku...............................Bjn...................................................................
..................................................................................4ever..................................................................................
.............................................................................................................................................................................
anhducht91
Cao Thủ Võ lâm
Cao Thủ Võ lâm

Nam Tổng số bài gửi : 130
Nghề Nghiệp : Hoc sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...   nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa... EmptyFri May 23, 2008 5:06 pm

Dau co phaj nhu vay? That su Bjn ko du cam dam de co the yeu bjm ma. Bjm thu nghj~ xem. Bjn la thang ko ra j. Trong khj Bjm laj qua xjnh xan, laj dang yeu, laj...laj...laj... vanh nhjeu djeu nua~. Noj lam sao het. Co the bjm ko nghj~ j. Nhung ng ta se~ nghj sao neu khj thay bjm dj cung 1 thang nhu bjn. Hjz. Tren doj nay cung hay nhj? Ng ta chja tay vj ko yeu nhau. Con bjn. Bjn noj ra loj chja tay ay chj vj....................Bjn qua yeuy Bjm ma thoj. Bjet lam sao day. Bjm bjet ko? Bjm ko the maj maj yeu 2 ng dc dung ko nao? 1 luc nao do Bjm se~ phaj dua ra so sanh de? chon 1 trong 2 ng. Luc ay bjm se~..............bjn. Luc ay con dau kho hon. Tha mjnh chja tay khj tc ma bjn danh cho bjm chua den muc ko the roj xa. Nhu vay se~ dau buon hon bay jo nua~. Duong nao cung dau buon. Bjn chon cak ma gay jt dau buon nhat. Co le~ the se tot hon. Bjm cung ko phaj roj vao trh hop kho xu khj phaj dung gjua 2 lua chon Bjn or Ku. Bjn tjnh nguyen ra dj bjm ah. Chj vj.............Bjn yeu Bjm qua nhjeu ma thoj
tuyetnhung1993
Nhân Sĩ Võ Lâm
Nhân Sĩ Võ Lâm

Nữ Tổng số bài gửi : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...   nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa... EmptySat Jun 28, 2008 10:48 am

Toi da hiu duoc roi hiu dc tat ca roi toi chj la 1 dua thua thai trong caj the gioi cua 2 nguoi.Co le toi phaj biet dieu nay lau lam roi nhung ...............Anh da lam toi thay doi roi,anh chia tay nguoi ta vj anh wa iu nguoi ta.dung roi toi la 1 ke ko ra gj bay gio toi moi hju rang hy sjnh cho tjnh yeu la dieu tat yeu'.nhung anh co biet rang toi dau kho lam ko.nhung dong chu anh viet cho toi nhung loi noi anh yeu toi bay gio doi voi toi do la 1 su that wa dang cay.gia ma luc truoc mjnh ko gap nhau, gja ma luc truoc mjnh ko yeu nhau thj gio day toi dau phaj dau kho nhu vay.Anh co bit rang toi da wa yeu anh hay ko.Ma toi cung ko trach anh dc muon trach thj trach so phan cua toi trach vj taj sao toi wa yeu anh wa tin anh de roi bay gio toi phaj dau kho nhu vay.Toi se bit rang sau nay anh se cung nguoi ta sanh buoc ben nhau nhung toj van tin tuong van cho doi anh vay ma. Anh noi chuyen cua anh va Bjm la sau khj wen toi.Vay anh hay giai thjch cho toi bit dj taj sao anh noi anh iu toi ma anh laj giau toi dj wen nguoi khac.Neu that su anh muon wen nguoi ta va iu nguoi ta thj anh phaj noi cho toi bit de toi tu dong rut lui chu anh lam nhu vay chang khac nao anh dang giet toi.Toi han tat ca moi nguoi..................Ðen bay gio ko con aj wan trong voi toi nua toi da mat het roi mat tat ca.Aj aj cung bo roi toi het,co le nhung loi noi cua anh la su that nhung do la voi nguoi khac chu ko phaj voi toi.Hay de moi viec wa dj neu co the anh hay wen toi de ma den voi Bjm dj.chj ay thuong anh lam do.Con toi thj chj bit dung chuc mung 2 nguoi thoi.du bit rang tim toi dang tan ra tung manh?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...   nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa... Empty

nước mắt em sẽ ko bao giờ rơi nữa...
Trang 1 trong tổng số 1 trang