Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh

http://a6vn.4vn.in or http://a6vn.tk or http://a6vn.good.to

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gửi tới những người thất bại trong trường tình

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
anhducht91
Cao Thủ Võ lâm
Cao Thủ Võ lâm

Nam Tổng số bài gửi : 130
Nghề Nghiệp : Hoc sinh

Gửi tới những người thất bại trong trường tình Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi tới những người thất bại trong trường tình   Gửi tới những người thất bại trong trường tình EmptySat May 31, 2008 2:37 pm

Gửi tới nhưng kẻ thất bại trong tình iu

Ngày ... tháng ... năm ...

Jừ tui cũng không bít đang là ngày gì tháng mấy năm mô. Chán! Chán và chán. Tất cả đều xoay vòng trong chữ tuyệt vọng. Không biết lí do gì đưa tui đến cảm giác này. Muốn thoát khỏi nó sao khó thế...

Và thời gian cứ thế trôi đi. Tui cũng không còn biết ý nghĩa của nó nữa. Và thời gian mà làm gì trong khi nhìn nó trôi qua mà không hề một chút xao xuyến. Nó cứ thế mà trôi đi, trôi đi... rùi tui chìm dần trong quá khứ.

Cũng không bít tui đang chơg đợi một cái gì? Một lời hỏi thăm, một lời an ủi hay một lờ nói vui thôi cũng được. Nó có làm cho tui vui lên được chút nào không. Không! Chắc là không...

Và cứ thế hai chữ tuyệt vọng cứ bám riết lấy tui. Tất cả mọi thứ đến với tui như một cơn gió. Rồi nó vụt qua khi nào tui chẳng hay chẳng biết. Liệu nó là một cơn nồm nam hay một cơn gió bấc...

Rùi cứ thế tui chim trong hư ảo.

Tốt hay xấu . Tui cũng không biết nữa. Tui đang chạy trốn bản thân, chạy trốn mọi người hay nói đúng hơn đang chạy trốn một người... người tui yêu.

Liệu e có hiểu cho nỗi lòng của tôi. Một tình yêu đơn phương. Tui ước tui được gần mãi bên e như ngày xưa. E hồn nhiên, e trong sáng... Lúc nào cũng vui cười.

Tui ước giá như tui không nói điều ấy có lẽ tốt hơn chăng.

Chỉ một câu nói ấy nhưng giờ đay sao e hoàn toàn thay đổi. Ngây thơ, đáng yêu, trong sáng... Sự lạnh nhạt của e dường như đã giết chết tui. Trái tim tui như đóng băng. Nó vẫn còn đập ư?????

Vì sao? Vì sao ư! Đó không phải là lỗi của e, của tui. Tui chỉ có lỗi vì quá yêu e quá coi trọng e. Một cái tát của tui đã làm thay đổi cuộc đời e và cả tui. Tui ước giá như cái tát đó không phải là dành cho e mà là cho tui. Nhưng nó xứng đáng cho e... tui nghĩ vậy.

Giá như thời gian trở lại. Giá như tui suy nghĩ. Giá như tui không gặp e. Giá như tui không yêu e. Giá như và giá như tất cả chỉ là một giấc mơ. Có lẽ vậy sẽ tốt hơn cho cả e và tui...

Thời gian cứ thế trôi đi, dấu vết còn sót lại của nó trong tui là buồn là đau là tuyệt vọng và tuyệt vọng...

Vượt qua nó ư? Một thử thách lớn đối với tui...

Tất cả chỉ là một dấu chấm. Dấu chấm hết... Có ba thứ không bao gìơ lấy lại được. Mũi tên đã bay đi, lời nói đã nói và thời gian đã trôi. Câu nói ấy, cái tát ấy sẽ không bao giờ lấy được lại. Bát nước hất đi không lấy lại được và lời nói thốt ra cũng vậy. Nhưng điều kì diệu đã đến với tui. E, chính e đã lấy lại được cho tui tất cả. Mọi thứ đáng ra không thuộc về tui...

Tái bút:
“ Một tình yêu đẹp không bao giờ có kết thúc.”
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 259

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới những người thất bại trong trường tình   Gửi tới những người thất bại trong trường tình EmptyMon Jun 02, 2008 7:23 pm

Chang hay gi` ca?
https://a6hacker.forumvi.com
anhducht91
Cao Thủ Võ lâm
Cao Thủ Võ lâm

Nam Tổng số bài gửi : 130
Nghề Nghiệp : Hoc sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới những người thất bại trong trường tình   Gửi tới những người thất bại trong trường tình EmptyMon Sep 08, 2008 5:34 pm

Hay the ma con keu. Nhung noj that. Day ko phaj tao vjet. Cha bjet dua nao vao acc of tao vjet y. Hjx
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi tới những người thất bại trong trường tình   Gửi tới những người thất bại trong trường tình Empty

Gửi tới những người thất bại trong trường tình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 117 Câu lệnh trong CMD hữu dụng!!!!
» Tuyet Nhung- HCM
» Hệ thông cấp bậc trong Diễn Đàn
» Tập Lệnh Run trong Windows
» Cách viết một Trojan đơn giản trong VB6